[Facebook] Báo danh !!!
™φB10classVIPφ™
™φB10classVIPφ™

™φB10classVIPφ™

WELCOME to b10class forum!!!!!!!!!!!!!!!!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
[Facebook] Báo danh !!! Post_t10 [Facebook] Báo danh !!! Post_t12
Top posters
™H/S Ưu Tú™ (282)
[Facebook] Báo danh !!! Empty[Facebook] Báo danh !!! I_voting_bar[Facebook] Báo danh !!! Empty 
học sinh... (264)
[Facebook] Báo danh !!! Empty[Facebook] Báo danh !!! I_voting_bar[Facebook] Báo danh !!! Empty 
™—Łσłσły²º¹¹ (195)
•♥mèomissteen♥• (81)
i*[koy]:<3 (59)
kid_1412 (47)
™♥Mr.zKid09♥™ (47)
1năm_iuem (44)
 (27)
lovely_rabbit (27)
Bài gửiNgười gửiThời gian
còn ai nhớ tui ko vậy lớp 12 cmnr [Facebook] Báo danh !!! MasterFri May 23, 2014 3:31 pm
giang sinh vui ve? [Facebook] Báo danh !!! MasterWed Nov 06, 2013 8:18 pm
sky my love [Facebook] Báo danh !!! MasterThu Dec 22, 2011 8:50 am
[Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! MasterThu Dec 22, 2011 8:42 am
10b10 điỂm dAnh nÀo [Facebook] Báo danh !!! MasterTue Dec 20, 2011 9:54 am
làm áo lớp!!!!!!! [Facebook] Báo danh !!! MasterSun Dec 04, 2011 2:36 pm
trâm ngôn bất hủ. mọi người vô dọc cho đỡ chán [Facebook] Báo danh !!! MasterWed Nov 30, 2011 10:47 am
sắp 20/11 r.chuẩn bị tìm thơ lm bích báo thui [Facebook] Báo danh !!! MasterSun Nov 20, 2011 3:47 pm
bài ktra tin. ai pít thì tlời nhanh nha [Facebook] Báo danh !!! MasterFri Nov 18, 2011 9:26 am
???????????????????? [Facebook] Báo danh !!! MasterThu Nov 17, 2011 6:26 pm
tui dong ý cả 2 chan luon nè!!!!!! [Facebook] Báo danh !!! MasterSat Nov 12, 2011 11:16 am
sao lai(??????????????) lm j [Facebook] Báo danh !!! MasterSat Nov 12, 2011 11:15 am
Hướng dẫn cách vào Fb không bị chặn [Facebook] Báo danh !!! MasterWed Nov 09, 2011 10:34 am
nix ckat cua tui à???????? [Facebook] Báo danh !!! MasterMon Nov 07, 2011 9:56 am
[Facebook] Báo danh !!! Post_f12 [Facebook] Báo danh !!! Post_f10

[Facebook] Báo danh !!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

™—Łσłσły²º¹¹

™—Łσłσły²º¹¹
Siêu Sao Chém Gió
Siêu Sao Chém Gió
Nam
Age : 28Join date : 13/10/2011Tổng số bài gửi : 195Đến từ : Đến Từ Đâu Còn Lâu Em Mới Nói !!! Humor : Khi tôi chém gió - Chó ngừng sủa - Rùa đứng im - Chim khen hay - Cù Trọng Xoay kính nể - Pê lê cúi đầu - Gấu hoan hỉ - Khỉ vỗ tay - Máy bay nổ - Hổ thót tim - Bim bim nát - Cát mịt mù - Thằng Cù xin số - Bố chịu thua - Cua toe càng - Đại bàng té ngửa - Ngựa hét ... AAA - Ôbama xin làm đệ tử

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeSun Nov 06, 2011 7:05 am
https://www.facebook.com/lololy.aim
Oki Lololy (Lợn Kòy)
---------------------------------------------
Đây là nick đại ka... Các chú ai chơi FB thì add vào ngay >"<
[Facebook] Báo danh !!! 2872518238 [Facebook] Báo danh !!! 2872518238 [Facebook] Báo danh !!! 2872518238 [Facebook] Báo danh !!! 2872518238 [Facebook] Báo danh !!! 2872518238 [Facebook] Báo danh !!! 2872518238 [Facebook] Báo danh !!! 2872518238 [Facebook] Báo danh !!! 2872518238

Chữ ký của ™—Łσłσły²º¹¹
Chữ ký của ™—Łσłσły²º¹¹

™H/S Ưu Tú™

™H/S Ưu Tú™
Admin Trùm Chém Bão
Admin Trùm Chém Bão
Nam
Age : 28Join date : 12/10/2011Tổng số bài gửi : 282Đến từ : Đăm CITY Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeSun Nov 06, 2011 7:52 am
tau add vào yahoo nhá x vì tao không FB

Chữ ký của ™H/S Ưu Tú™
Chữ ký của ™H/S Ưu Tú™

học sinh...

học sinh...
Nghệ Thuật Chém Gió
Nghệ Thuật Chém Gió
Nữ
Age : Join date : 21/10/2011Tổng số bài gửi : 264Đến từ : Humor : hãy quên đi những gì đau buồn nhất.chỉ để lại cho mình những niềm vui.khi vẫn có tôi thì bạn đừng sợ những lúc bạn thất bại hay vấp ngã.vì tôi luôn bên bạn động viên ban.tôi k thix những lúc bạn khóc hay bỗng dưng lạnh lùng và nổi dận với tôi.vì vậy hãy luôn mỉm cười hạnh phúc mỗi khi tôi nhìn bạn.dont cry because you always have me.^^although we will fail but we always smile with all the wold because we forever together.forever smile all my friends

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeSun Nov 06, 2011 11:34 am
chuẩn.tui cũng thế hjdf

Chữ ký của học sinh...
Chữ ký của học sinh...

kid_1412

kid_1412
Siêu Sao Chém Gió
Siêu Sao Chém Gió
Nam
Age : 27Join date : 12/10/2011Tổng số bài gửi : 47Đến từ : Đăm city Humor :

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeSun Nov 06, 2011 2:56 pm
hehehe tao sắp chơi facebook ùi nên tao cũng sắp add nick mày rùi hihihi chắc là ngày mai của ngày kia hoặc ngày kia của ngày kìa gì gì ...đó hds hds hds hds

Chữ ký của kid_1412
Chữ ký của kid_1412

học sinh...

học sinh...
Nghệ Thuật Chém Gió
Nghệ Thuật Chém Gió
Nữ
Age : Join date : 21/10/2011Tổng số bài gửi : 264Đến từ : Humor : hãy quên đi những gì đau buồn nhất.chỉ để lại cho mình những niềm vui.khi vẫn có tôi thì bạn đừng sợ những lúc bạn thất bại hay vấp ngã.vì tôi luôn bên bạn động viên ban.tôi k thix những lúc bạn khóc hay bỗng dưng lạnh lùng và nổi dận với tôi.vì vậy hãy luôn mỉm cười hạnh phúc mỗi khi tôi nhìn bạn.dont cry because you always have me.^^although we will fail but we always smile with all the wold because we forever together.forever smile all my friends

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeSun Nov 06, 2011 4:46 pm
chú ns thẳng lun là chú k add nick of long vào đi.lại còn nhiễu sự ouiy

Chữ ký của học sinh...
Chữ ký của học sinh...

i*[koy]:<3

i*[koy]:<3
Đang Tập Chém Gió
Đang Tập Chém Gió
Nữ
Age : 27Join date : 13/10/2011Tổng số bài gửi : 59Đến từ : thÀnh phỐ tÂy - tỪ liÊm lẠc lỐi Humor : trÊn kẢ hÀi hước

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeSun Nov 06, 2011 10:54 pm
[Facebook] Báo danh !!! 1713314417 [Facebook] Báo danh !!! 1713314417[Facebook] Báo danh !!! 1713314417[Facebook] Báo danh !!! 1713314417[Facebook] Báo danh !!! 1713314417chơi facebook thế nào ý nhở. ta mới từ nhà quê lên tỉnh lên hem bis gì. hjx hjx [Facebook] Báo danh !!! 3403354688[Facebook] Báo danh !!! 3403354688[Facebook] Báo danh !!! 3403354688[Facebook] Báo danh !!! 3403354688[Facebook] Báo danh !!! 3403354688

Chữ ký của i*[koy]:<3
Chữ ký của i*[koy]:<3

học sinh...

học sinh...
Nghệ Thuật Chém Gió
Nghệ Thuật Chém Gió
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeMon Nov 07, 2011 9:43 am
chú k phải chém lớp thế.đâu ute [Facebook] Báo danh !!! 3850386889 rưq

Chữ ký của học sinh...
Chữ ký của học sinh...

kid_1412

kid_1412
Siêu Sao Chém Gió
Siêu Sao Chém Gió
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeMon Nov 07, 2011 9:48 am
hahahah thế quê thu koy ở đâu, hn ak xong lại lên hn ak thế thì nan? hum nao cũng p? lên tỉnh rùi về quê đường xa nhi? ute ute ute ute ute

Chữ ký của kid_1412
Chữ ký của kid_1412

học sinh...

học sinh...
Nghệ Thuật Chém Gió
Nghệ Thuật Chém Gió
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeMon Nov 07, 2011 9:50 am
bvcb cvbcv p.thanh ui!chú nhầm r.quê thu koy ở gia lâm đấy ouiy

Chữ ký của học sinh...
Chữ ký của học sinh...

™H/S Ưu Tú™

™H/S Ưu Tú™
Admin Trùm Chém Bão
Admin Trùm Chém Bão
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeWed Nov 09, 2011 8:45 am
thôi! tau lập FB ùi! add hộ tau: votinhngu_but_rich!!!!

Chữ ký của ™H/S Ưu Tú™
Chữ ký của ™H/S Ưu Tú™

học sinh...

học sinh...
Nghệ Thuật Chém Gió
Nghệ Thuật Chém Gió
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeWed Nov 09, 2011 10:33 am
tui k lm fb đâu gfdgdf

Chữ ký của học sinh...
Chữ ký của học sinh...

™—Łσłσły²º¹¹

™—Łσłσły²º¹¹
Siêu Sao Chém Gió
Siêu Sao Chém Gió
Nam
Age : 28Join date : 13/10/2011Tổng số bài gửi : 195Đến từ : Đến Từ Đâu Còn Lâu Em Mới Nói !!! Humor : Khi tôi chém gió - Chó ngừng sủa - Rùa đứng im - Chim khen hay - Cù Trọng Xoay kính nể - Pê lê cúi đầu - Gấu hoan hỉ - Khỉ vỗ tay - Máy bay nổ - Hổ thót tim - Bim bim nát - Cát mịt mù - Thằng Cù xin số - Bố chịu thua - Cua toe càng - Đại bàng té ngửa - Ngựa hét ... AAA - Ôbama xin làm đệ tử

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeWed Nov 09, 2011 6:47 pm
Lập FB đi anh em ơi x

Chữ ký của ™—Łσłσły²º¹¹
Chữ ký của ™—Łσłσły²º¹¹

™H/S Ưu Tú™

™H/S Ưu Tú™
Admin Trùm Chém Bão
Admin Trùm Chém Bão
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeWed Nov 09, 2011 9:00 pm
để làm j??? tao có dùng j trên đấy đâu??? [Facebook] Báo danh !!! 3642453128

Chữ ký của ™H/S Ưu Tú™
Chữ ký của ™H/S Ưu Tú™

kid_1412

kid_1412
Siêu Sao Chém Gió
Siêu Sao Chém Gió
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeThu Nov 10, 2011 7:21 pm
hix phiền chết lol!

Chữ ký của kid_1412
Chữ ký của kid_1412

học sinh...

học sinh...
Nghệ Thuật Chém Gió
Nghệ Thuật Chém Gió
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeFri Nov 11, 2011 8:53 am
chuẩn đấy.lm lm j? 976yt

Chữ ký của học sinh...
Chữ ký của học sinh...

neversay

neversay
Đang Tập Chém Gió
Đang Tập Chém Gió
Nam
Age : Join date : 22/12/2011Tổng số bài gửi : 4Đến từ : Humor : sky

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeThu Dec 22, 2011 8:36 am
what? j the nay

Chữ ký của neversay
Chữ ký của neversay

neversay

neversay
Đang Tập Chém Gió
Đang Tập Chém Gió
Nam
Age : Join date : 22/12/2011Tổng số bài gửi : 4Đến từ : Humor : sky

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitimeThu Dec 22, 2011 8:42 am
Hehe sao vang tanh vay ne?ko ai len thj t chem gio ha?nao len di chu anh em de t co doc 1 minh mot ngua giua dong quang hiu quanh the ha? [Facebook] Báo danh !!! 2766351147

Chữ ký của neversay
Chữ ký của neversay

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Facebook] Báo danh !!! [Facebook] Báo danh !!! I_icon_minitime

Chữ ký của Sponsored content
Chữ ký của Sponsored content
[Facebook] Báo danh !!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang